Advertisement

Advertisement

Shop

Shop

Mixer

Mixer

Friday, 27 February 2015

HIVI UNAJUA KUWA NDIZI HUWEZA KUTIBU JERAHA LA KUUNGUA?



 
Imani yangu  ni kwamba kuna wakati umewahi kupata jeraha la moto au mtu wako wa karibu kupatwa na jeraha  hilo na ukajikuta ukihangaika namna ya kufanya jeraha hilo kupona haraka na hata kujituliza maumivu.


Bila shaka wengi wetu tumekuwa tukitumia asali wakati tunapopata jeraha la moto, hivyo leo Mandai Herbal Clinic inakufahamisha mbinu hizi nyingine za kukusaidia mara unapopata jeraha la moto.

Ndizi mbivu, namna ya kutumia hii ni kupondaponda  ndizi iliyoiva vizuri kisha tumia lojo hilo la ndizi kwa kupaka sehemu iliyoungua halafu bandika jani la mgomba kama bandeji kisha endelea na tiba hiyo hadi kidonda kitakapopona.

Mbali na tiba hiyo ya ndizi, pia jeraha la moto huweza kutibiwa kwa kutumia mchele, ufuta, chumvi na muarobaini.

Tunakusihi endelea kutembelea tovuti hii mara kwa mara ili ujue namna ya kutumia mimea na matunda kama tiba matatizo mbalimbali.

Endapo unasumbuliwa na magonjwa sugu basi wasiliana na Mandai Herbal Clinic kwa simu namba 0652 163 838, 0752 163 838, 0682 368 443.Barua pepe, dkmandaitz@gmail.com.   

No comments:

Post a Comment