Advertisement

Advertisement

Shop

Shop

Mixer

Mixer

Thursday, 26 March 2015

MWANAMKE ATESWA NA TATIZO LA KUTOPATA MTOTO NDANI YA MIAKA 6, BAADAYE AREJESHA FURAHA YAKE BAADA YA KUFIKA KWA DK MANDAI




Siku zote furaha ya maisha katika ndoa hutokana na uwepo wa upendo amani na furaha, lakini furaha hiyo huongezeka zaidi pale wanandoa wanapopata mtoto au watoto.


Shida huwa inakuja pale mmoja kati ya wanandoa anapokosa uwezo wa kupata mtoto katika ndoa, jambo ambalo huchangia hata kutalakiana kwa wanandoa husika pale wanapokosa uvumilivu.

Ummy Ramadhani ni mmoja wa wanamke ambao alikosa furaha katika kipindi cha miaka 6 tangu alipoolewa ambapo aliishi bila kupata mtoto ndani ya ndoa yake.

Ummy Ramadhani alipata fursa ya kuongea na kitengo cha habari kutoka Mandai Herbal Clinic, ambapo anasema kuwa tatizo hilo lilimfanya kuhanga hospitali mbalimbali jijini Dar es Salaam ikiwemo Hospital ya Amana pamoja na Temeke zote za jijini Dar es Salaam ambapo kote huko waligundu kuwa mirija yake ya uzazi ilikuwa imeziba na hivyo kulazimika kusafishwa, lakini haikuwa suluhu ya tatizo lake hilo.

Aidha Ummy anasema siku moja akiwa ameshajiandaa tayari kwa kuelekea hospitali alipotoka nje alikutana na jirani yake (mwanaume) ambaye alimuambia kuwa alikuwa akielekea hospitali kwa ajili ya tatizo lake hilo, hapo ndipo ikawa mwanzo wa mafanikio yake ya kuliaga tatizo lake la kukosa mtoto kwani mwanaume huyo alimueleza habari za kuhusu tabibu Mandai wa Mandai Herbal Clinic huku akimueleza kuwa nayeye mke wake alikuwa na shida kama yake (ya Ummy) lakini aliweza kupata mtoto baada ya kutibiwa katika kliniki hiyo.

“Kwa kweli baada ya kusikia maneno ya jirani yangu huyo ilinibidi nifanye utaratibu wa kufika hapa kwa Dk Mandai na nilipopimwa nikaambiwa kuwa nilikuwa nina uvimbe sehemu zangu za siri” alisema Ummy.

 Aliendelea kueleza kwamba, “baadaye dokta aliniambia nitaanza kutumia dawa ambazo aliniambia dozi yangu zima itanigharimu kiasi cha shilingi laki mbili, nilikubali na nikachukuwa kwanza dawa za wiki ya kwanza na nikaanza kutumia hadi zikaisha tena nikarudi tena kuchukuwa dawa za wiki ya pili, sasa hapo ndipo nilipoona maajabu kwani mara baada ya kumaliza zile dawa za pili nikakuta ghafla ule muda wa siku zangu umepitiliza na nilipoenda kupima nikagundulika nilikuwa mjamzito, hivyo hata hizo laki mbili zenyewe zikutumia nikawa tayari nimeshika mimba nilifurahi sana na kumshukuru Mungu pia” aliongea huku akionekana kutabasamu.

Dk Mandai Mtaalamu wa Tiba asili na Mkurugenzi  Mkuu wa Mandai Herbal Clinic


Mbali na hayo Ummy anasema kuwa, “mimi nilikuwa nikienda kujisaidia nauona ule uvimbe, lakini saizi najisikia furaha sana na najisikia raha sana kumuona mtoto wangu na kwa sasa ninaitwa Mama Paul na Paulo mwenye ndio huyu hapa niliyemshika.”

Hata hivyo Ummy au mama Paul anasema "kikubwa kilichomsaidia yeye ni kuwa na imani kwanza na tiba za Dk Mandai, lakini pia nilikuwa natumia dawa huku ninamuomba Mungu sana na ilifika wakati nilikuwa hadi nafunga kabisa”


Pamoja na hayo Mama Paulo anasema kuwa, “kwa kweli ilifika wakati nikakata tamaa sana na nikajua kuwa mimi nitakufa bila kuzaa lakini mme wangu na wakwe zangu walikuwa wananitia moyo sana na hatimaye saizi na mimi ninafuraha tena kuwa na mtoto.”

Mama Paul anawashauri wenye shida kama aliyokuwanayo yeye kwanza waamini Mungu yupo na anaweza, lakini pia kuwa na imani ya tiba wanayoipata.

“Mimi nilikuwa nakuja hapa kwa Dk Mandai nikiamini kabisa kuwa nitapewa dawa na nitapona tatizo langu na kupata mtoto, lakini ukishaweka wasi wasi mara nyingi huwa ni ngumu kupona mimi leo ninafurahia kuwa na mtoto wangu”.  Alisema mama Paul.

Kama unasumbuliwa na magonjwa sugu pia unaweza fika Mandai Herbal Clinic iliyopo Ukonga, Mongolandege jijini Dar es Salaa. Au wasiliana na Dk Mandai kwa namba za simu zifuatazo  0652 163 838, 0752 163 838, 0682 368 44.

No comments:

Post a Comment