Advertisement

Advertisement

Shop

Shop

Mixer

Mixer

Monday, 2 March 2015

MAJONZI NA VILIO KATIKA ZOEZI LA KUAGA MWILI WA KAPTENI JOHN KOMBA JIJINI DAR ES SALAAM





















Wasanii nao walikuwepo katika zoezi la kuaga mwili wa Kapten John Komba
Mandai Herbal Clinic tunapenda kutoa pole nyingi kwa wanafamilia, marafiki, watanzania na Chama cha Mapinduzi (CCM) pamoja na Serikali kwa ujumla kufuatia kifo hiki cha Mheshimiwa Kapteni John Komba Mungu ampumzishe kwa amani na awape nguvu wale wote walioguswa na msiba huu mzito.

No comments:

Post a Comment