Advertisement

Advertisement

Shop

Shop

Mixer

Mixer

Saturday, 25 April 2015

NGO'MBE AKOSA MADINI MUHIMU MWILINI KILICHOTOKEA AKAANZA KULA KONDOO, KUNA HIYO VIDEO HAPA



Kweli dunia haiishi vioja hii ni baada ya mkulima mmoja nchi Kenya kusema kuwa mmoja wa ng'ombe wake amesusia lishe yake ya kawaida na kuanza kuwala kondoo.

Charles Mamboleo, ambaye anamiliki shamba kusini magharibi mwa kaunti ya Nakuru aligungua kuwa ng'ombe wake amemla kondoo siku moja asubuni.

Hata hivyo, mkulima huyo anasema jitihada zake za kumpa ng'ombe huyo chakula na maji hazikufua dafu, na siku iliyofuata ng'ombe huyo alimla kondoo mwingine.

Aidha kwa mujibu wa afisa mmoja wa kilimo alisema kuwa , huenda tabia ya ng'ombe huyo imetokana na ukosefu wa madini yanayopatikana kwa mimea mbichi.

Pia hali ya kiangazi ambayo ilimalizika hivi majuzi huenda imesababisha mifugo kukosa madini yanayopatikana kwenye nyasi mbichi. Mwaka 2007 ndama mmoja nchini India alinaswa kwenye mkanda wa video akila kuku.


Mandai Herbal Clinic inapenda kukujuza kwamba kama unateseka na magonjwa mbalimbali kwa muda mrefu sasa ni mwisho, unachopaswa kufanya ni kuhakikisha unafika ofisini kwetu Ukonga, Mongolandege jijini Dar es Salaam na upate matibabu sahihi kwa kutumia tiba asilia za mimea na matunda. Wasiliana nasi sasa kwa mawasiliano yafuatayo 0652 163 838, 0752 163 838, 0682 368 443.Barua pepe, dkmandaitz@gmail.com. 

No comments:

Post a Comment