Advertisement

Advertisement

Shop

Shop

Mixer

Mixer

Thursday, 28 May 2015

JE, NI MARA NGAPI UMESIKIA KUHUSU KOTIMIRI NA UMEWAHI KUJUA HUTIBU NINI? MAJIBU YAPO HAPA



Kotimiri ni aina ya mmea ambao majani yake na mbegu zake huweza kutumika kama kiungo katika vyakula.

Naamini kwamba wengi wetu pengine hatufahamu kuhusu mmea huu au huenda ikawa ni mara yako ya kwanza kusikia kiungo hiki kinachoitwa Kotimiri.

Majani ya kotimiri yamekuwa yakiaminika kwa kusaidia kupunguza matatizo ya msokoto wa tumbo ambao mara nyingine huweza nyingi kuchangia mtu kuharisha.

Aidha, kiungo hiki ni kizuri sana kwa wale wenye shida ya kukosa hamu ya kula. Hii ni kutokana na kuwa na uwezo mkubwa wa kuchochea vimeng’e nyo tumboni na hivyo kuongeza hali ya kuhisi njaa.

Endapo unawaza ni wapi unaweza kukipata kiungo hiki basi, jaribu kutembelea masoko mbalimbali hapa nchini, lakini pia kiungo hiki hupendelewa sana kutumiwa na wahindi.


Unaweza kuwasiliana nasi kwa mawasiliana yafuatayo:  0716 300 200, 0754 391 743, 0784 300 300 Barua pepe, dkmandaitz@gmail. Au fika ofisini kwetu Ukonga, Mongolandege jijini Dar es Salaam
kwa ushauri na matibabu ya magonjwa mbalimbali sugu.

No comments:

Post a Comment