Advertisement

Advertisement

Shop

Shop

Mixer

Mixer

Saturday, 2 May 2015

MCHAI CHAI UNAPOTUMIKA KURAHISIHA MMENG'ENYO WA CHAKULA



Mchai chai ni moja ya kiungo ambacho huwekwa kwenye chai kwa lengo la kuongeza ladha katika kinywaji hicho.


Pamoja na kuongeza kwake ladha pia mchai chai una vichocheo  muhimu vinavyoweza kupambana na athari mbalimbali tumboni.

Matumizi ya chai iliyowekwa mchaichai hurahisisha utaratibu wa mmeng’enyo wa chakula, huku ikisaidia sana katika kutibu magonjwa ya kuhara na maumivu ya tumbo pamoja na tatizo la  kujaa gesi.

Mbali na hayo, Pamoja na hayo, mchai chai huweza kutatua kwa kutumi tatizo la minyoona kutuliza maumivu ya kiuno na nyonga kwa nyuma.

Ikiwa unasumbuliwa na magonjwa sugu unaweza kukutana na Dk Abdallah Mandai sasa na ukapata ufumbuzi wa matatizo yako, kliniki ipo Ukonga, Mongolandege jijini Dar es Salaam na inaitwa Mandai Herbal Clinic au unaweza kupiga simu namba  0758 163 818, 0672 060 006, Barua pepe, dkmandaitz@gmail.com

No comments:

Post a Comment