Advertisement

Advertisement

Shop

Shop

Mixer

Mixer

Thursday, 25 June 2015

JE, UMEWAHI KUWAZA KUWA UYOGA UNAWEZA KUPUNGUZA UNENE WAKO?


Uyoga ni moja ya mboga ambayo imekuwa ikiliwa na baadhi ya watu hapa nchini, lakini je, umewahi kuwaza kuwa mboga hiyo inaweza kuwa dawa? Na kama dawa unadhani ni dawa ya nini hasa?

Majibu ya maswali hayo yanapatikana kutoka katika hii stori kutoka nchini Taiwan, ambapo wao uyoga kwao hutumika kama dawa ya kupunguza unene.

Kwa miaka sasa uyoga umekuwa ukitumika nchini humo kama dawa ya kupunguza unene katika wanyama, hayo yamesemwa na watafiti nchini Taiwan.

Utafiti huo, uliochapishwa katika jarida la mawasiliano ya mazingira umebainisha kuwa madini ya 'Ganoderma Lucidum' yaliyomo ndani ya uyoga, hupunguza taratibu uwezo wa mtu kuwa na uzito mkubwa kwa kutatiza bakteria ndani ya utumbo.

Imeelezwa kuwa madini hayo ya 'Ganoderma Lucidum' yaliyomo ndani ya uyoga, hupunguza taratibu uwezo wa mtu kupata uzani

Wataalam wanasema kuwa sayansi hiyo ni nzuri, lakini kuweka maji yanayotokana na uyoga kwenye mikebe ya cola hakutawasaidia watu kupunguza uzani.

Mbali na hayo Watafiti katika chuo Kikuu cha Chang Gung wamesema kuwa madini hayo ya G. lucidum yameuwa yakiuzwa tangu jadi kama kichocheo cha "kiafya na kurefusha maisha"

Ndugu yangu kama unateseka na magonjwa mbalimbali ni vyema ufanye utaratibu wa kuwahi kufika Mandai Herbalist Clinic sasa ili upate suluhisho la matatizo yako ya kiafya. Wasiliana nasi kwa simu namba 0716 300 200, 0754 391 743, 0784 300 300. Barua pepe, dkmandaitz@gmail. Au fika ofisini kwetu Ukonga, Mongolandege jijini Dar es Salaam.

No comments:

Post a Comment