Advertisement

Advertisement

Shop

Shop

Mixer

Mixer

Thursday, 25 June 2015

KAMA ULIKUWA HAUFAHAMU UMUHIMU WA VYAKULA VYA MIZIZI BASI HII NI NAFASI YAKO TABIBU MANDAI ANAKUFAHAMISHA HAPA


Tabibu Abdallah Mandai
Mwenyezi Mungu ametujalia vyakula vya aina mbalimbali ambavyo pale vinapotumika vizuri huweza kuwa tiba nzuri.

Dk. Abdallah Mandai leo anapenda kukueleza kuhusu umuhimu wa vyakula vyenye asili mizizi.

Pata nafasi ya kumsikiliza hapa Dk Mandai akielezea kuhusiana na hili

Bonyesha 'Play' ili kusikiliza

No comments:

Post a Comment