Advertisement

Advertisement

Shop

Shop

Mixer

Mixer

Saturday, 4 July 2015

DK MANDAI LEO ANAKUFAHAMISHA NAMNA NANASI LINAVYOWEZA KUWA TIBA



Nanansi ni moja ya tunda lenye ladha nzuri na lenye kupendwa na watu wengi.

Tunda hili limekuwa likitajwa kuwa na umuhimu mkubwa katika afya zetu.

Pata nafasi ya kumsikiliza Dk Abdallah Mandai kutoka Mandai Herbalist Clinic hapa akielezea faida za kula tunda hili
Kama unahitaji kutangaza nasi kupitia tovuti hii, wasiliana nasi kwa simu namba 0716 300 200, 0769 400 80, 0784 300 300. Barua pepe, dkmandaitz@gmail. Au fika ofisini kwetu Ukonga, Mongolandege jijini Dar es Salaam.Gharama zetu ni rahisi sana na tangazo lako litawafikia au kutazamwa na zaidi ya watu elfu themanini

No comments:

Post a Comment