Advertisement

Advertisement

Shop

Shop

Mixer

Mixer

Monday, 13 July 2015

KAMA ULISIKIA ILE TAARIFA YA KUVAMIWA KWA KITUO CHA POLISI PATA UNDANI WAKE HAPA


Kuna hizi taarifa zilizoanza kusikika usiku wa July 12 baada ya watu wanaosadikiwa kuvamia kituo cha polisi cha Stakishari kilichopo Ukonga Dar na kuuwa watu saba.

Kwa mujibu wa Mkuu wa polisi (IGP), Ernest Mangu amesema kuwa ’Nasikitika kuwapa taarifa kuwa majambazi walivamia kituo cha polisi cha stakishari na kupiga risasi na kuua Askari polisi wanne na raia watatu. Majambazi hao walikuja kama raia wakawaida wanaohitaji huduma walipofika kituoni na kuulizwa shida yao nini ndipo walipoanza kuwashambulia askari walio kuwa kituoni’. 

Mbali na hayo, IGP Mangu amesema ‘Raia waliouwawa ni raia ambao walikuwa wamekuja kituoni kutoa taarifa za matukio ya kwao ya kawaida wapo pia askari ambao wamejeruhiwa na raia waliojeruhiwa wapo hospitali wanapata matibabu’
Pia IGP Mangu ameeleza kuwa ‘Nikweli kuna silaha ambazo zimeporwa miongoni ni zile ambazo za askari ambao walikuwa ulinzi hapa na zingine zilikuwa chumba cha mashitaka.uchunguzi unaendelea kujua silaha ngapi zimeporwa wakati tukipata taarifa mpya tutazitoa’ 

‘Tukio hilo la kusikitisha lazima sheria ichukue mkondo wake kuwapata hao waliohusika na tukio hilo.kama mnakumbuka tukio kama hili lilitokea Ushirombo walivamia kituo kama hiki walisababisha mauaji kwa Askari sisi hatutachoka tutahakikisha tunapambana nao mpaka tunawapata’ – Ernest Mangu

No comments:

Post a Comment