Advertisement

Advertisement

Shop

Shop

Mixer

Mixer

Tuesday, 28 July 2015

KUTANA NA HAYA MANENO YA TUNDU LISSU KUHUSU LOWASSA KUJIUNGA UKAWA


Tayari UKAWA wameshafanya maamuzi ya kumkaribisha aliyekuwa Waziri Mkuu Mhe; Edward Lowassa ndani ya umoja wao.

Hapa kuna hii kauli ya Tundu Lissu kuhusu ishu ya Lowassa kuhamia UKAWA soma mwenyewe hapa chini.

Ukipenda kutangaza nasi wasiliana nasi sasa kwa simu namba 0716 300 200, 0784 300 300 au barua pepe dkmandaitz@gmail.com

No comments:

Post a Comment