Advertisement

Advertisement

Shop

Shop

Mixer

Mixer

Wednesday, 8 July 2015

TUNAJIVUNIA UWEZO WETU MKUBWA WA KUTIBU MAGONJWA SUGU KWA KUTUMIA DAWA ZETU ZA ASILI



Kama unasumbuliwa na magonjwa sugu au matatizo ya uzazi huenda ikawa unahitaji mtoto na hujafanikiwa kupata kwa muda mrefu sasa, Mandai Herbalist Clinic tunakwambia kuwa usipate tabu wasiliana nasi sasa ili tuweze kukusaidia kuondokana na tatizo hilo. Tupigie simu namba 0716 300 200, 0769 400 800, 0784 300 300. Barua pepe, dkmandaitz@gmail. Au fika ofisini kwetu Ukonga, Mongolandege jijini Dar es Salaam.

No comments:

Post a Comment