Advertisement

Advertisement

Shop

Shop

Mixer

Mixer

Thursday, 16 July 2015

ZIFAHAMU SABABU ZA MWANAUME KUKOSA HAMU YA KUSHIRIKI TENDO LA NDOA


Tatizo la kukosa hamu ya kushiriki tendo la ndoa kwa mwanamme huweza kusababishwa na vitu mbalimbali.

Miongoni mwa sababu hizo zinaweza kuwa ni zile sababu za kisaikolojia au kimaumbile.

Uchovu na mawazo 
Kama unachoka sana kazini unaweza pia kukosa hamu ya kufanya mapenzi mara unaporudi nyumbani. Hii ni kwa sababu mahusiano ya kimapenzi yanataka yatengewe muda wake na unaotosha.

Matumizi ya pombe na madawa 
Matumizi ya baadhi ya madawa na unywaji wa pombe kupindukia huweza kuleta tatizo hili la kukosa hamu ya kufanya tendo la ndoa.

Matatizo ya Kiafya 
Kuandamwa na matatizo ya kiafya ya muda mrefu husababisha kupungua kwa hamu ya kufanya tendo la ndoa. Mfano magonjwa kama kisukari na hata hali ya kuwa na unene wa kuzidi kiwango.

Mahusiano kati ya mwanamme na mwanamke 
Matatizo ya mahusiano kati ya mwanamme na mwanamke yana mchango mkubwa sana katika kusababisha tatizo la kukosa hamu ya mapenzi, hii huweza kuwa sababu endapo hakuta kuwa na mahusiano mazuri kati ya mwanaume na mwanamke katika mahusiano ya kimapenzi.

Kama wewe ni mwanaume na unasumbuliwa na tatizo hili au tatizo la nguvu za kiume jitahidi ufike Mandai Herbalist Clinc ili tukupatie tiba ya tatizo hilo na uweze kuwa vizuri kabisa katika masuala ya tendo la ndoa.

No comments:

Post a Comment