Advertisement

Advertisement

Shop

Shop

Mixer

Mixer

Saturday, 25 July 2015

ZIFAHAMU SABABU ZITAKAZOKUFANYA MWANAUME KUWASHI KUFIKA KILELENI MAPEMA, JAMBO AMBALO HUWATESA WANAUME WENGI



Mara nyingi nimekuwa nikipokea simu nyingi na sms kutoka kwa baadhi ya wanaume wakilalamika kuwa na tatizo la kuwahi kufika kileleni na kuhitaji kujua sababu ya tatizo hilo.

Leo nimeona nikuletee baadhi ya sababu ambazo huchangia tatizo hili la kuwahi kufika kileleni;

Kwanza kabisa msongo wa mawazo ni sababu ambayo huweza kuchangia tatizo hilo, wanaume wengi huishi wakiwa na msongo wa mawazo kutokana na hali ya ugumu wa maisha na sababu nyingine kadhaa. Hivyo hii huchangia tatizo hilo.

Kutojiamini au uoga, hali hii huwakuta wanaume wengi kwani wengi muda wote huishi kwa kudhani kuwa wanatatizo hilo na kuhisi kuwa si wakamilifu.

Pia tatizo la kuwahi kufika mapema kileleni huchangiwa sana na ulaji mbovu wa vyakula hapa tunazumgumzia vile vyakula vyema mafuta mengi na kuachana kabisa na vyakula vya asili.

Kukamia sana tendo au kutofanya mazoezi ya mwili pia ni sababu ya tatizo hili kwa baadhi ya wanaume hivyo ni vyema kuzingatia kufanya mazoezi angalau japo dakika 30.

Hizo ni baadhi ya sababu ambazo huweza kuchangia tatizo hili la kuwahi kufika kileleni kwa wanaume hivyo ni vyema kujitahidi kuepukana nazo ili kuepuka tatizo hilo.

Kama unashida hii au tatizo la kukosa nguvu za kiume unaweza kutupigia simu sasa namba 0716 300 200, 0784 300 300, 0769 400 800 au email dkmandaitz@gmail.com au fika kituoni kwetu Ukonga, Mongolandege jijini Dar es Salaam tutakufanyia vipimo na kukupatia dawa na utaweza kushiriki vizuri kabisa tendo la ndoa.

No comments:

Post a Comment