Advertisement

Advertisement

Shop

Shop

Mixer

Mixer

Friday, 11 September 2015

HUU NDIO MMEA WENYE UWEZO WA KUTIBU MALARIA SUGU, UFAHAMU VIZURI HAPA

Ugonjwa wa Malaria ni moja ya magonjwa hatari na kusababisha vifo vya watu wengi barani Afrika hususani watoto wenye umri wa chini ya miaka mitano, lakini leo Tabibu. Abdallah Mandai anakufahamisha namna mime asilia inavyoweza kutibu ugonjwa wa malaria.

Karibu utazame video hii hapa chini ambapo Tabibu Mandai ana mengi ya kukuelezea kuhusu ugonjwa wa Malaria na tiba yake pia.>>>>> Bonyeza ' play' kutazama....




Unaweza kuwasiliana na Tabibu Abdallaha Mandai kwa simu namba 0769 400 800, 0716 300 200, 0784 300 200

No comments:

Post a Comment