Advertisement

Advertisement

Shop

Shop

Mixer

Mixer

Saturday, 7 November 2015

POLISI YAPIGA MARUFUKU MAANDAMANO YA KISIASA WASEMA KWA SASA BADO KUNA MIHEMKO YA KISIASA

Msemaji wa Jeshi hilo, Advera Bulimba

Jeshi la Polisi nchini, limezuia maandamano yoyote ya vyama vya siasa mpaka hali itakapotengemaa.

Akizungumza na waandishi wa habari jana jijini Dar es Salaam, Msemaji wa Jeshi hilo, Advera Bulimba, alisema kuna baadhi ya vyama vya siasa vimeomba kufanya mikutano na maandamano nchi nzima.

Alisema tathimini iliyofanywa na vyombo vya usalama hapa nchini inaonyesha kuwa bado kuna mihemko ya kisiasa ndani ya jamii, hivyo mikutano au maandamano ya aina hiyo yakiruhusiwa, yanaweza kusababisha uvunjifu wa amani.

“Hakuna chama chochote kinachoruhusiwa kufanya maandamano au mikutano, tunawaomba sana wajiepushe tutaruhusu mikutano na maandamano baada ya hali kutengemaa,” alisema Bulembo.

Aliongeza kuwa Jeshi la Polisi nchini, linatoa mwito kwa wananchi kuendelea kutoa ushirikiano kama walivyofanya kipindi chote cha uchaguzi, kwa kujiepusha na vitendo vyovyote vinavyoweza kusababisha uvunjifu wa amani na badala yake waendelee na shughuli zao za kila siku za ujenzi wa taifa.

Kauli hiyo ya jeshi la polisi imekuja baada ya vyama vya siasa ikiwemo Chama cha Demokrasia na Mendeleo (Chadema) na Chama Cha Mapinduzi (CCM), kuandikia jeshi hilo barua ya kutaka kufanya mikutano ya hadhara na maandamano.

No comments:

Post a Comment