Advertisement

Advertisement

Shop

Shop

Mixer

Mixer

Thursday, 31 December 2015

ZIPATE HIZI FAIDA ZA KUTUMIA MBEGU ZA PARACHICHI KIAFYA

Habari za Alhamis ya leo msomaji wetu wa www.dkmandai.com napenda kuchukua nafasi hii kukukaribisha katika muendelezo wetu wa kufahamishana namna mimea na matunda yanavyoweza kuwa msaada mzuri katika afya zetu.

Leo tena nimekuja na hii faida nyingine ya parachicihi, lakini leo tiba itahusika zaidi katika matumizi ya mbegu ya parachichi yenyewe yaani ile inayokuwa katikati ya tunda la parachichi.

Mbegu ya parachichi inaweza kuwa tiba kwa wale wenye shida ya kupata maumivu na kukwama kwa haja ndogo (mkojo).

Ili mbegu hii ya parachichi iweze kuwa tiba ya tatizo hilo ni lazima kwanza isagwe hadi iwe unga kabisa na kisha kukaangwa kidogo. Baada ya zoezi hilo kukamilika mhusika (mgonjwa) atakuwa akitumia vijiko viwili vya unga huo kwa kuchanganya na maji ya moto kikombe kimoja na kunywa.

Mgonjwa atatakiwa kutumia tiba hii kwa muda wa wiki kadhaa hadi pale atakapoona mabadiliko katika tatizo hilo.

Asante sana kwa kuendelea kuwa karibu nasi, ndani ya mwaka huu 2015 ikiwa leo ndio siku ya mwisho natamani na nataraji tutaendelea kuwa sote ndani ya mwaka 2016.

Kama unatatizo lolote la kiafya unaweza kufika ofisini kwetu Ukonga, Mongolandege jijini Dar es Salaam na pia unahaki ya kuwasiliana nasi kwa mawasiliano yafuatayo, 0716 300 200, 0769 400 800, 0784 300 300, Barua pepe,dkmandaitz@gmail.com. Kisha utatuambia tatizo lako nasi tutakuwa tayari kuweza kukusaidia.

No comments:

Post a Comment