Advertisement

Advertisement

Shop

Shop

Mixer

Mixer

Tuesday, 6 September 2016

Hivi ndio viungo 4 ambavyo hutumika jikoni na husaidia kutuliza maumivu ya viungo (joint)


Tatizo la kuhisi maumivu ya viungo husani sehemu zile za maungio yaani joint ni miongoni mwa matatizo ambayo yamekuwa yakiwakumba watu mbalimbali hasa wazee.

Aidha, tatizo hili pia huweza kuchangiwa na shughuli za mhusika anazozifanya kila siku.

Leo napenda tufahamu hivi baadhi ya viungo ambavyo huweza kutumika katika kusaidia kutuliza tatizo hilo.

1. Kitunguu swaumu.

Ni miongoni mwa kiungo chenye uwezo mzuri wa kupunguza tatizo la maumivu ya viungo, ili kiungo hiki kikusaidie kwa tatizo hilo unaweza kusaga na kutumia rojorojo yake kuchua zile sehemu zenye maumivu na utaona matokeo mazuri ikiwa utafanya angalau kwa wiki nzima.

2. Tangawizi

Hiki ni kiungo ambacho kimekuwa kikitumika sana jikoni hususani kwa kuongeza ladha ya chai, lakini wengi wamekuwa hawafahamu kuwa matumizi ya kiungo hicho huweza kupunguza pia tatizo la maumivu ya viungo ndani ya mwili.Unachopaswa kufanya ni kusaga tangawizi kisha changanya kwenye maji y moto halafu kunywa kila siku asubuhi na jioni.

3. Manjano

Ni kiungo kizuri pia kwa wenye shida ya maumivu ya viungo unachopaswa kufanya ni kuandaa vizuri kisha tumia mara moja kila siku.

4. Mdalasini

Hii nayo hupunguza kiwango cha maumivu ndani ya mwili huweza kufanya vizuri pale inapochanganywa na kiwango kidogo cha asali ndani ya maji ya moto na kutumika asubuhi kabla ya kula chochote.

Kwa maelezo zaidi usisite kuwasiliana nasi kwa simu namba 0716 300 200/ 0769 400 800/ 0784 300 300 au barua pepe dkmandaitz@gmail.com

Ushauri huu umetolewa chini ya Shirika lisilokuwa la Kiserikali la The Work Up Tanzania (WUTA) ambalo linadhamira ya dhati ya kupambana na umasikini, ujinga na maradhi kwa kuhamasisha matumizi ya lishe bora. Unaweza kuwasiliana nasi kwa simu namba 0716 300 200/ 0784 300 300/ 0769 400 800 au Barua pepe dkmandaitz@gmail.com ili kupata ushauri zaidi. Pia unaweza kufika ofisini kwetu Ukonga Mongolandege jijini Dar es Salaam kwa ushauri zaidi.


No comments:

Post a Comment