Advertisement

Advertisement

Shop

Shop

Mixer

Mixer

Wednesday, 29 March 2017

Yafahamu maneno mazito aliyoyaongea Mandai kuhusu mvua zinazoendelea Dar



Kutokana na mvua kuendelea kunyesha maeneo mbalimbali hapa nchini ikiwa ni pamoja na jiji la Dar es Salaam Mtaalam Mandai ameamu kutoa maneno haya kwa wakazi wa jiji la Dar es Salaam

Kwa mawasiliano zaidi unaweza wasiliana nasi kwa simu namba 0716 300 200/ 0784 300 300/ 0769 400 800 au barua pepe dkmandaitz@gmail.com

Pia unaweza kupakua App yetu kwa kuingia kwenye playstore kisha tafuta mandai products na utaidownload kisha utakuwa unapata kila taarifa zetu kupitia simu yako kila siku.

No comments:

Post a Comment