Advertisement

Advertisement

.

.

Mixer

Mixer

Saturday, 17 March 2018

Miaka miwili ya Makonda Dar awaomba msamaha wananchi wake



Paul Makonda
MKUU wa mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda amewaomba msamaha wananchi wa mkoa huo  ambao ameshindwa kutimiza ndoto ya kuwafikia na kusema ana amini ataendelea kuwatumikia na kujitahidi kugusa maisha ya kila mmoja.

Makonda amesema hayo jana iikiwa ni siku mbili baada ya kutimiza miaka miwili tangu ateuliwe kuwa mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam na kusema kuwa ndani ya miaka hiyo ana amini amegusa maisha ya watu kwa kutumia kipaji chake na uwezo wake wote wa uongozi.

"Asante Mungu kwa neema zako, kama usingekuwa upande wangu na Dunia iseme sasa. Nawashukuru sana watumishi wenzangu kwa kunivumilia na kunielewa katika kutimiza majukumu yangu.

“Zaidi nawashukuru wananchi na nina imani nimejitahidi kuwatumikia kwa moyo wangu wote na vipaji vyote na pale niliposhindwa kutimiza ndoto yenu mnisamehe," amesema.

Makonda amewaahidi wakazi wa mkoa wake kuwa ataendelea kujituma zaidi ili ayaguse maisha ya kila mmoja wao.

“Kwakutambua mchango wenu ninaandaa siku ya kuwatambua na kuwatunuku tuzo kama asante yangu kwenu,” amesema.

No comments:

Post a Comment